Labelexpo Turai 2021 don dawo da masana'antar lakabi tare

sdv

Arsungiyar Tarsus, mai shirya Labelexpo Turai, na shirin isar da mafi girman nunin ta har zuwa yau daga shekara zuwa yanzu, yana mai dawo da masana'antar duniya gaba ɗaya bayan ƙalubalen da aka fuskanta daga cutar Covid-19.

Lisa Milburn, manajan daraktan kamfanin Lisa Milburn ya ce 'Yayin da masana'antar buga takardu da masana'antar buga takardu suka nuna wayo na ban mamaki yayin yaduwar cutar Covid-19, babu wani abin da zai maye gurbin saduwa da kai ido-da-ido da wani takamaiman ciniki irin na Labelexpo zai iya kawowa.' na Labelexpo Global Series. 'Labelexpo Turai 2021 yayi alƙawarin nuna sabon ci gaban da aka samu a cikin lakabi da buga fakiti. Tare da wadatattun kayan aikin aiki da ke nuna sabuwar fasaha, hanyoyin tsara abubuwa da yankunan fasali, Labelexpo zai kawo makomar masana'antar zuwa rayuwa.

'Masana'antu suna tsammanin muyi wannan mafi kyau, kuma mafi aminci, nuna koyaushe, kuma za mu isar. Lafiya da lafiyar masu nunin namu da baƙi shine babban fifikonmu, kuma aiki mai ƙarfi a halin yanzu yana gudana a bayan fage don tabbatar da cimma wannan.

'Da fari dai, Brussels Expo ta saka hannun jari a cikin tsarin sarrafa iska da sake zagayowar duniya wanda ke nufin ingancin iska a cikin dakunan taron daidai yake da ingancin iska a waje. Kuma kamar yadda muka sani yanzu, wannan shine ɗayan mahimman abubuwan dakatar da watsa Covid-19. '

Tarsus 'Labelexpo Turai 2021 ƙungiyar gudanarwar aiki tuni ta tsunduma cikin zaɓar yan kwangila, tsabtacewa da kuma samar da kayan masarufi waɗanda zasu aiwatar da mafi girman matakan aminci yayin wasan kwaikwayon kanta, da kuma lokacin haɓakawa da lalacewa.

Babban fasalin da ke nuna sabbin abubuwa na zamani a cikin marufi mai sassauƙa an saita don ƙarfafa baƙi zuwa wasan kwaikwayon a shekara mai zuwa.

Chris Ellison, manajan darakta, OPM Labels da Group Packaging kuma shugaban Finat, ya ce: 'Iyakar abin da za ku iya yi da koya a kan layi. Abunda na rasa shine ainihin masana'antar da kuke samu daga shahararren lakabin duniya, bawai kawai ganin sabbin abubuwan fasaha masu kayatarwa daga manyan masu samar da kayayyaki na duniya wanda ke haifar da wahayi ba, har ma da ganawa da tsofaffin abokai da kuma samun sabbin abokan hulɗa cikin aminci muhalli. '

Masu kawowa sun faɗi waɗannan maganganun. Sarah Harriman, manajan kasuwanci da sadarwa a kamfanin Pulse Roll Label Products, ta ce: 'Abubuwa da yawa sun canza a duniya tun lokacin da muke Brussels a bara. Koyaya, yayin da ya rage saura watanni goma sha biyu, muna da fata da kuma kyakkyawan fata game da shirye-shiryen kawo lakabin da masana'antun buga takardu lafiya a haɗe tare don Labelexpo Turai 2021. Muna fatan cewa abubuwa na iya buƙatar zama ɗan ɗan bambanci ga duka masu baje kolin da baƙi, amma mu barka da zuwa, da kuma sa ran, damar saduwa da abokan cinikinmu, abokan cinikinmu, abokanmu da abokan masana'antu kai tsaye a watan Satumba mai zuwa don nuna babbar alama ta duniya. '

Uffe Nielsen, Shugaban Kamfanin Grafisk Maskinfabrik, ya kara da cewa: '' Yan watannin da suka gabata sun haifar da manyan sauye-sauye ga dabi'un masu amfani, kamar yawan cin abinci a gida, kasuwancin intanet da sauransu. Wannan bi da bi ya haifar da buƙatar buƙatu. Tare da abubuwan da aka tsara don ci gaba, makomar GM, da kuma babbar kasuwar lakabi, yana da haske sosai. Don wannan ya faru kodayake, yana da mahimmanci mu sami dama mu haɗu tare da masana'antar a nuna kwarewar kasuwanci kai tsaye.

'Ba zan iya jaddada isasshen mahimmancin Labelexpo Turai 2021 ba, a matsayin dandamali na duniya wanda ba zai misaltu ba don raba ilimi, ƙere-ƙere da fasaha wanda ke zama mabuɗin don ci gaba da masana'antar a cikin waɗannan lokutan da ba a taɓa gani ba. Duk masu kawo kaya da masana'antun yakamata su shiga cikin Labelexpo Turai 2021 kuma su sa masana'antar ta ci gaba. '

Filip Weymans, Mataimakin Shugaban Kamfanin Sadarwa na Kamfanin a Xeikon ya yi sharhi: 'Babu wani wasan kwaikwayon da yake da kuzari da kuzari iri ɗaya, wanda ke haɓaka haɗin kai wanda ke haifar da ƙira da kasuwanci. Na fada a baya, Labelexpo Turai ita ce cibiyar karfin masana'antar lakabi kuma muna fatan sake shiga cikin masana'antar. '


Post lokaci: Nuwamba-23-2020